กลับไปยังรายกระดาน โพสต์ใหม่

'หนู' ชี้เพลงใหม่เข้ากระแสน้ำท่วม

'หนู' ชี้เพลงใหม่เข้ากระแสน้ำท่วม

ออกงานเพลงชุดใหม่ "เข็ดรักจากเจ้าพระยา" เข้ากับกระแสน้ำท่วม นักร้อง-โปรดิวเซอร์ฝีมือดี 'หนู มิเตอร์' เผยว่า

"ส่วนงานเพลงของผมตอนนี้วางแผงได้เดือนกว่าแล้ว กับอัลบั้ม หนู มิเตอร์ อาร์ สยาม ชุดที่ 6 ชื่อ เข็ดรักจากเจ้าพระยา ต้องบอกว่ากระแสตอบรับดีมากเพราะเข้ากับบรรยากาศน้ำท่วม ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าเข็ดจริงๆ กับเจ้าพระยาในช่วงนี้"

ปีนี้เหมือนจะได้รางวัลเยอะมาก "ปีนี้ได้รางวัลเยอะมาก คมชัดลึก อวอร์ด, ผู้ใช้ภาษาไทยดีเด่น, รางวัลเพชรสยาม และเดือนพ.ย. นี้จะเข้ารับรางวัลบุคคลตัวอย่างในเรื่องของผู้ที่ไม่ใช้ยาเสพติด ผมชอบรางวัลนี้มากเพราะศิลปินทุกคนอยากจะเป็นตัวอย่างให้กับเยาวชน ผมว่ารางวัลที่เป็นบุคคลตัวอย่างแบบนี้น่าภูมิใจมาก"

กลับไปยังรายกระดาน
เว็บวาไรตี้ คอมมูนิตี้ สังคมออนไลน์สำหรับคนวัยมัน